Report ID: #F2E306B5

jetboost.io

United States May HTTPS Na-update
70
Ligtas
AnalyzeSecure · jetboost.io — Card ng ulat
AnalyzeSecure · jetboost.io

Technical audit ng jetboost.io

Hinugot namin ang pinakabagong pampublikong rekord ng jetboost.io — registration history, certificate state, hosting infrastructure — at pinagsama-sama sa scorecard sa ibaba.

Technical na Impormasyon

IP Address198.202.211.1
Lokasyon ng ServerUnited States
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate May HTTPS
Nag-isyu ng SSLWE1
Valid Hanggang2026-06-18
RegistrarHindi Alam

Snapshot

Snapshot ng jetboost.io: ? taong gulang, naka-host sa United States, ISP Unknown, HTTPS OK.

Lifespan

Mula sa registration day, jetboost.io ay umiral ng halos ? taon sa pamamagitan ng Unknown — sa loob ng "new" maturity bracket ng aming model.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa jetboost.io at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (Unknown) at bansa (United States).

Network footprint

Mula sa network perspective, jetboost.io ay naka-host sa United States sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang jetboost.io ay kasalukuyang nasa rank na safe na may score na 70/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Mga Plus

  • Konsistenteng nameserver configuration
  • Accessible ang WHOIS data
  • Lumilitaw ang domain sa pampublikong CT logs
  • Valid SSL/TLS certificate

Mga Babala

  • Limitadong trust hints sa TXT records
  • Tumatanggap ng older cipher suites ang TLS configuration
  • Limitadong pampublikong reputation data

Mga Madalas Itanong

Ligtas ba ang jetboost.io para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL OK at "safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng jetboost.io?
jetboost.io ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL OK, maikli ang edad na ? taon, hindi kilala ang registrar na Unknown, o hindi tumutugma ang bansa United States.
Scam ba ang jetboost.io?
Hindi nagpapakita ang pampublikong infrastructure ng awtomatikong risk markers para sa jetboost.io.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng jetboost.io?
jetboost.io ay pinapatakbo mula sa United States sa pamamagitan ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang jetboost.io?
Ang HTTPS handshake ay nagbalik ng: OK.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →